lopk42a6
Chào mừng đến với diễn đàn lớp k42a6. Các bạn nhớ đăng nhập, đăng ký để hưởng trọn niềm vui khi vào forum. Nhớ nhé!

lopk42a6

welcome to lopk42a6
 
IndexPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bà con A6 khi viết bài trong forum nhớ gõ có dấu nha.
Chú ý! Ai đang sở hữu ảnh của lớp nếu ko biết post lên forum thì chuyển tài khoản trên photobucket cho mình để mình post giúp.
Các bạn mới vô diễn đàn chú ý phải đăng ký, đăng nhập mới có thể xem được các hình ảnh.http://lopk42a6.forum-viet.net/forum-f10/topic-t107.htm
Mọi thắc mắc về kỹ thuật liên quan tới forum của lớp xin vui lòng liên hệ địa chỉ admin "ngoc_quynh287" để được giải quyết.
Các cán bộ lớp đặc biệt chú ý đến việc cập nhật tin tức từ khoa, trường và các thông báo quan trọng 1 cách kịp thời nhất cho tất cả các bạn trong lớp theo dõi.

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0dorevn457on Fri Mar 04, 2011 5:05 pm
dorevn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
tư vấn mọi vấn đề
 
0vietha234on Tue Jan 04, 2011 11:42 am
vietha Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4vuthinhvcu426on Tue Jan 04, 2011 10:45 am
nguyentiendat0811 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4ngoc_quynh287436on Wed Sep 22, 2010 9:08 am
vuthinhvcu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0cry4night282on Wed Jul 21, 2010 9:07 am
cry4night Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0ngoc_quynh287281on Sat Jul 10, 2010 12:24 am
ngoc_quynh287 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0dinokay1283on Fri Jun 18, 2010 8:11 am
dinokay1 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6ngoc_quynh287590on Tue May 04, 2010 4:20 pm
thachtuanh88 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0kimtuyentnhn259on Sun Mar 21, 2010 3:43 pm
kimtuyentnhn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 14ngoc_quynh287563on Sun Mar 21, 2010 1:21 pm
kimtuyentnhn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1dungpm271on Tue Feb 02, 2010 11:12 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 11namdo554on Tue Feb 02, 2010 5:41 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7ngoc_quynh287347on Tue Feb 02, 2010 5:38 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4zozo_42A342on Fri Jan 29, 2010 6:54 pm
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3tranphu327on Thu Jan 28, 2010 12:17 am
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10zozo_42A376on Sun Jan 24, 2010 9:12 pm
namdo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3vuthinhvcu326on Wed Jan 13, 2010 6:09 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6harumo8888354on Wed Jan 13, 2010 5:58 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6ngoc_quynh287450on Tue Dec 29, 2009 11:12 pm
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 12viruttinhyeu511on Sun Dec 27, 2009 8:28 pm
namdo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7Sir Minh434on Sat Dec 26, 2009 12:13 am
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4thachtuanh88298on Sat Dec 26, 2009 12:11 am
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Sir Minh470on Tue Dec 22, 2009 10:54 pm
vuthinhvcu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 9manhdaigia384on Wed Dec 16, 2009 11:05 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5thanhliemdhtm332on Mon Dec 07, 2009 7:36 pm
thachtuanh88 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1zozo_42A479on Sat Dec 05, 2009 5:03 pm
thachtuanh88 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0zozo_42A292on Fri Dec 04, 2009 12:10 am
zozo_42A Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4zozo_42A310on Wed Dec 02, 2009 10:10 am
zozo_42A Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2thachtuanh88280on Tue Dec 01, 2009 11:35 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4harumo8888315on Tue Dec 01, 2009 8:34 pm
namdo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2zozo_42A567on Tue Dec 01, 2009 5:15 pm
thachtuanh88 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1namdo320on Sun Nov 29, 2009 4:15 pm
thachtuanh88 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Sir Minh275on Fri Nov 27, 2009 10:46 pm
namdo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Sir Minh251on Fri Nov 27, 2009 8:54 pm
namdo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4vuthinhvcu846on Fri Nov 27, 2009 1:31 am
thachtuanh88 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0ngoc_quynh287256on Thu Nov 26, 2009 11:22 pm
ngoc_quynh287 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0harumo8888285on Tue Nov 24, 2009 4:30 pm
harumo8888 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4Sir Minh320on Mon Nov 16, 2009 7:23 pm
nhoc_na Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2ngoc_quynh287255on Fri Oct 30, 2009 5:04 pm
thanhnhan_k42 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2ngoc_quynh2871182on Sun Oct 25, 2009 10:36 am
zozo_42A Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0ngoc_quynh287257on Thu Oct 22, 2009 11:23 pm
ngoc_quynh287 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0ngoc_quynh287217on Thu Oct 22, 2009 9:57 pm
ngoc_quynh287 Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:thachtuanh88, namdo
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý