lopk42a6
Chào mừng đến với diễn đàn lớp k42a6. Các bạn nhớ đăng nhập, đăng ký để hưởng trọn niềm vui khi vào forum. Nhớ nhé!

lopk42a6

welcome to lopk42a6
 
IndexPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bà con A6 khi viết bài trong forum nhớ gõ có dấu nha.
Chú ý! Ai đang sở hữu ảnh của lớp nếu ko biết post lên forum thì chuyển tài khoản trên photobucket cho mình để mình post giúp.
Các bạn mới vô diễn đàn chú ý phải đăng ký, đăng nhập mới có thể xem được các hình ảnh.http://lopk42a6.forum-viet.net/forum-f10/topic-t107.htm
Mọi thắc mắc về kỹ thuật liên quan tới forum của lớp xin vui lòng liên hệ địa chỉ admin "ngoc_quynh287" để được giải quyết.
Các cán bộ lớp đặc biệt chú ý đến việc cập nhật tin tức từ khoa, trường và các thông báo quan trọng 1 cách kịp thời nhất cho tất cả các bạn trong lớp theo dõi.

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 6Sir Minh10000on Wed May 18, 2011 1:06 pm
Ms Moon Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7harumo88881423on Tue Apr 19, 2011 8:41 pm
hongmien90 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4ngoc_quynh287875on Fri Mar 25, 2011 12:08 am
hoanglanndnd Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Sir Minh315on Mon Jul 12, 2010 11:41 am
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2zizi_lucky364on Sat Jun 19, 2010 3:07 pm
sarah Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4ngoc_quynh287833on Fri Jun 11, 2010 10:42 am
huynh thi tuyet nhung Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Sir Minh1346on Tue Jun 08, 2010 12:20 am
vuthinhvcu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0nguyenhuutri980on Sat Jun 05, 2010 9:07 pm
nguyenhuutri Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nguyenhuutri330on Thu Jun 03, 2010 9:09 pm
zizi_lucky Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2tranphu399on Thu Jun 03, 2010 8:29 am
tranphu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0nguyenhuutri726on Fri May 28, 2010 9:45 pm
nguyenhuutri Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0nguyenhuutri976on Thu May 20, 2010 12:06 am
nguyenhuutri Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3nguyenhuutri1201on Thu May 20, 2010 12:02 am
nguyenhuutri Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3ngoc_quynh287357on Wed May 12, 2010 11:11 pm
ngoc_quynh287 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Sir Minh10001on Sun May 09, 2010 2:42 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0ngoc_quynh2871077on Mon May 03, 2010 4:54 pm
ngoc_quynh287 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Sir Minh954on Wed Apr 14, 2010 8:44 pm
Leo_Danye Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3zizi_lucky340on Thu Jan 28, 2010 10:41 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nguyenhuutri316on Sun Jan 10, 2010 9:51 am
nhoc_na Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3nguyenhuutri1618on Tue Jan 05, 2010 11:21 pm
zizi_lucky Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5ngoc_quynh287550on Mon Dec 28, 2009 11:59 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4Sir Minh1894on Fri Dec 11, 2009 6:33 am
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:thachtuanh88, namdo
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý