lopk42a6
Chào mừng đến với diễn đàn lớp k42a6. Các bạn nhớ đăng nhập, đăng ký để hưởng trọn niềm vui khi vào forum. Nhớ nhé!

lopk42a6

welcome to lopk42a6
 
IndexPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bà con A6 khi viết bài trong forum nhớ gõ có dấu nha.
Chú ý! Ai đang sở hữu ảnh của lớp nếu ko biết post lên forum thì chuyển tài khoản trên photobucket cho mình để mình post giúp.
Các bạn mới vô diễn đàn chú ý phải đăng ký, đăng nhập mới có thể xem được các hình ảnh.http://lopk42a6.forum-viet.net/forum-f10/topic-t107.htm
Mọi thắc mắc về kỹ thuật liên quan tới forum của lớp xin vui lòng liên hệ địa chỉ admin "ngoc_quynh287" để được giải quyết.
Các cán bộ lớp đặc biệt chú ý đến việc cập nhật tin tức từ khoa, trường và các thông báo quan trọng 1 cách kịp thời nhất cho tất cả các bạn trong lớp theo dõi.

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Không có bài viết mới 0kimtuyentnhn249on Mon Jun 04, 2012 9:39 am
kimtuyentnhn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0tuquynh285on Tue Feb 28, 2012 3:39 pm
tuquynh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5Sir Minh504on Sat Jun 11, 2011 8:38 am
namdo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
[Bầu chọn]

Thời Gian


Đã hết thời sinh viên rồi, thời gian nhanh thật
 
5nguyentiendat0811556on Tue Jun 07, 2011 5:55 pm
Ms Moon Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Ms Moon311on Sun May 22, 2011 6:57 pm
Ms Moon Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Sir Minh363on Wed May 18, 2011 1:33 pm
Ms Moon Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0gianggiangonline214on Wed Mar 16, 2011 5:25 pm
gianggiangonline Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1bido42a6266on Mon Mar 07, 2011 2:53 pm
vietha Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0vuthinhvcu210on Fri Feb 25, 2011 10:17 pm
vuthinhvcu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4duong voi1822on Thu Feb 24, 2011 4:21 pm
duong voi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0gianggiangonline864on Thu Jan 20, 2011 9:03 am
gianggiangonline Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
vèo vèo
 
8duong voi236on Tue Jan 18, 2011 10:44 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
học tiếng nhật, top globis, trường nhật ngữ
 
0tuquynh224on Sat Sep 18, 2010 2:26 pm
tuquynh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
học tiếng nhật, top globis, trường nhật ngữ
 
0tuquynh234on Sat Sep 18, 2010 2:25 pm
tuquynh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0oahqvan8011265on Tue Jul 27, 2010 10:17 am
oahqvan8011 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
gso media không trả tiền nữa bạn ơi
 
2lanhnhubang549on Mon Jul 26, 2010 9:03 am
lanhnhubang Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2ngoc_quynh287244on Tue Jul 13, 2010 1:14 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0zizi_lucky201on Sat Jul 03, 2010 4:45 pm
zizi_lucky Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10se7en.dhtm294on Tue Apr 13, 2010 10:31 pm
rosekiller Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3bido42a6269on Thu Apr 08, 2010 9:28 pm
zizi_lucky Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
hãy yêu tổ quốc ta!!!!
 
0bido42a6226on Wed Apr 07, 2010 6:57 pm
bido42a6 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0thanhliemdhtm265on Sun Apr 04, 2010 6:50 pm
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Sir Minh196on Thu Apr 01, 2010 11:56 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 9zozo_42A368on Thu Mar 25, 2010 12:31 am
zozo_42A Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2bido42a6205on Wed Mar 24, 2010 11:03 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
ABC
 
23se7en.dhtm559on Mon Mar 22, 2010 10:27 pm
se7en.dhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3se7en.dhtm223on Mon Mar 15, 2010 5:05 pm
se7en.dhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 14Tho_Xjnh272on Mon Mar 15, 2010 9:15 am
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Sir Minh217on Mon Mar 15, 2010 9:12 am
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Nhớ về em!
 
0se7en.dhtm201on Mon Mar 15, 2010 12:10 am
se7en.dhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
32zozo_42A675on Sun Mar 14, 2010 10:30 pm
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
cảm động dừng khóc nha
 
5rosekiller216on Sun Mar 14, 2010 10:05 pm
rosekiller Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5Sir Minh182on Thu Mar 04, 2010 11:53 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2thanhliemdhtm180on Sun Feb 28, 2010 4:21 pm
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0thanhliemdhtm188on Sun Feb 28, 2010 12:03 pm
thanhliemdhtm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Sir Minh191on Sat Feb 27, 2010 9:30 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Sir Minh262on Tue Feb 23, 2010 1:21 pm
Sir Minh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4kimtuyentnhn3408on Wed Feb 10, 2010 8:03 pm
kimtuyentnhn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3]
64kimtuyentnhn1119on Sat Feb 06, 2010 12:40 pm
Leo_Danye Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 16kimtuyentnhn406on Fri Feb 05, 2010 10:42 pm
namdo Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3kimtuyentnhn222on Wed Feb 03, 2010 10:03 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1kimtuyentnhn221on Wed Feb 03, 2010 9:39 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0kimtuyentnhn207on Mon Feb 01, 2010 10:42 pm
kimtuyentnhn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 23kimtuyentnhn581on Mon Feb 01, 2010 10:48 am
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6bido42a6202on Mon Feb 01, 2010 10:46 am
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4bido42a6197on Sun Jan 31, 2010 10:40 pm
manhdaigia Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0bido42a6186on Sun Jan 31, 2010 11:35 am
bido42a6 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0bido42a6182on Sun Jan 31, 2010 11:29 am
bido42a6 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0bido42a6186on Sun Jan 31, 2010 11:28 am
bido42a6 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4kimtuyentnhn626on Fri Jan 29, 2010 11:28 pm
se7en.dhtm Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý